เมื่อวันที่ 13 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. อาจารย์ทวีศักดิ์ หนูสุวรรณ พร้อมด้วย อาจารย์มะลิวัลย์ กาพย์เกิด อาจารย์นราภรณ์ ไชยรัตน์ อาจารย์ประจำคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง นางสาวสุวิมล เกตุทอง ผู้ประสานงานศูนย์อาสาสมัครมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ลงพื้นที่พร้อมคณะทำงานโครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจหรือ U2T for BCG พื้นที่ตำบลโพรงจระเข้ อำเภอย่านตาขาว จังหวัดตรัง เป็นครั้งที่ 2 เพื่อติดตามการดำเนินงานและพูดคุยกับผู้นำชุมชน บัณฑิตอาสาและประชาชนในพื้นที่เกี่ยวกับแนวทางการพัฒนาผลิตภัณฑ์และแหล่งท่องเที่ยวของตำบลโพรงจระเข้
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298953475_424365929665837_3028754810827112466_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297624978_469565218064913_2848755846969991779_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298528567_1027801811242131_316122398603505058_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298675254_816277549537085_9109655767818051814_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298445892_435009735339249_2799218315777463424_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298773498_477743933751688_1724175063592225854_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298887022_1516940998760971_1604235997958452602_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298903426_1462001804221290_4239215482312983782_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298916460_1414433662375332_2154333183867267063_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/299015856_1224275108420942_3429485280992344126_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/299353489_736263594126279_2128449010672407275_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/299397496_2270553353125735_6780639895543442253_n-1024x768.jpg)