วันนี้ (5 สิงหาคม 2565) ดร.พิเชตวุฒิ นิลละออ อาจารย์ประจำคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานคินทณ์ หัวหน้าโครงการ U2T for BCG พื้นที่ตำบลบ้านโพธิ์ อำเภอเมือง จังหวัดตรัง ประชุมเตรียมความพร้อมการส่งผลงานเข้าแข่งขันในโครงการ Regional Hackathon ระดับภูมิภาค ภาคใต้ตอนบน โดยมี นางสาวสุวิมล เกตุทอง ผู้ประสานงานศูนย์อาสาสมัครมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง พร้อมด้วยคณะทำงาน ทีมบีพี พารารีฟ – BP ParaLeave จากตำบลบ้านโพธิ์ อำเภอเมือง จังหวัดตรัง ภายใต้ความรับผิดชอบของคณะพาณิชย์และการจัดการ เข้าร่วมการประชุม โดยจะนำผลงานดังกล่าวเข้าร่วมแข่งขันในวันพุธที่ 10 สิงหาคม 2565 ณ ห้องประชุมศรีธรรมราช ชั้น 3 อาคารสถาปัตยกรรมและการออกแบบ มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297831234_451277680202627_6013523368621717275_n-1024x742.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297259178_797812697879454_3103637109471587158_n.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296774684_750985456153580_5873798243828623228_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297119162_628629598463094_4519432774266838891_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297081140_2253195921503114_8058983657291154263_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297621189_7872640502777675_271759839810823259_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296949554_789680725556122_1425677569438707971_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297460694_1227702711329441_2275868203756690977_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297310443_1240244206796920_2967192453405907335_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297301272_561330335784683_134590194531905784_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297002113_939057260139707_3217629635963856019_n-1024x768.jpg)