เมื่อวันที่ 18 กันยายน 2566 คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการจัดทำ Portfolio เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับมหาวิทยาลัย โดยอาจารย์ณฐ ย่าหลี รองคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและองค์กรสัมพันธ์ บรรยายสรุปในประเด็นความเชื่อมั่นของมหาวิทยาลัย เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจเข้าสู่รั้วมหาวิทยาลัยและบรรยาย Portfolio Work shop: ทำ Portfolio อย่างไรให้มหาวิทยาลัยในฝันตอบรับ มีนักเรียนเข้าร่วมโครงการกว่า 90 คน
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/379648324_10159219592391993_8009960799741418113_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/379571250_10159219592221993_6296071138829836378_n-1024x769.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/379876431_10159219592106993_1873060733867725527_n-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/379341880_304119715665876_3637761733102364859_n-1024x768.jpg)