เมื่อเวลา 09.00น. วันที่ 6 กรกฎาคม 2565 ที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.ปิยะกาญจน์ สุพรรณชนะบุรี ประธานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง พร้อมด้วย คณาจารย์ในหลักสูตร เข้ารับการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตรผ่านระบบออนไลน์ โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ ธรรมโคร่ง และ ดร.บุญฑริกา ใจกระจ่าง คณะกรรมการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ เข้าตรวจสอบผลการดำเนินงานตามเกณฑ์ CUPT QA (The Council of the University Presidents of Thailand Quality Assurance) พร้อมสัมภาษณ์ผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย เพื่อยืนยันความมีคุณภาพของการดำเนินงานของหลักสูตรตามระบบประกันคุณภาพของมหาวิทยาลัย ตลอดจนให้ข้อเสนอแนะในการพัฒนาต่อหลักสูตร และคณะต่อไป.
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/285776878_426087419412517_6900573037825620994_n-1024x576.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/290656276_570336844537451_6002706152242623889_n-1024x576.png)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291286480_1196110667789763_6974718253717560228_n-1024x576.png)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/290621804_544891533848629_5851642868313793184_n-1024x576.png)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1307-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1311-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1312-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1314-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1315-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1317-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1318-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/DSCF1320-1024x683.jpg)