เมื่อวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2565 ที่ห้องประชุมมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.กฤติยา ดวงมณี ประธานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการเงิน ประกันภัยและการจัดการความเสี่ยง ได้มอบทุนการศึกษาให้กับนางสาวฟ้าใส ซินมุข นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนปัญญาวิทย์ จังหวัดตรัง บุตรนายสุทธิศักดิ์ ซินมุข อดีตบุคลากรสังกัดงานอาคารสถานที่ ฝ่ายจัดการทรัพย์สิน มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ซึ่งเสียชีวิตเมื่อเดือนตุลาคม 2564 เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับครอบครัวของบุคลากรที่เสียชีวิต โดยมี ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ พร้อมด้วยทีมบริหารและประธานหลักสูตรคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ร่วมให้กำลังใจ
![You are currently viewing อาจารย์คณะพาณิชยศาสตร์ ม.อ.ตรัง มอบทุนให้กำลังใจบุตรพนักงานที่เสียชีวิต](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/DSCF8623-scaled.jpeg)