***** วันที่ 12 กรกฎาคม 2566 ที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ดร.วรางคณา ตันฑสันติสกุล ประธานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง พร้อมด้วย คณาจารย์ในหลักสูตร เข้ารับการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตร โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลภัสวัฒน์ ศุภผลกุลนันทร์ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรัชยา เจียวก๊ก คณะกรรมการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการตลาด คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ เข้าตรวจสอบผลการดำเนินงานตามเกณฑ์ AUN-QA (ASEAN University Network – Quality Assurance) พร้อมสัมภาษณ์ผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย เพื่อยืนยันความมีคุณภาพของการดำเนินงานของหลักสูตรตามระบบประกันคุณภาพของมหาวิทยาลัย ตลอดจนให้ข้อเสนอแนะในการพัฒนาต่อหลักสูตร และคณะต่อไป.
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9312-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9314-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9306-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9313-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9309-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9310-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9311-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9317-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9319-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9321-1024x683.jpg)