เมื่อวันที่ 24 มิถุนายน 2565 ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ครรชิต เชื้อขำ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ทีมผู้บริหารและบุคลากร คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง เข้าร่วมพิธีเปิดงานแสดงสินค้าและนิทรรศการการใช้เทคโนโลยีแพลทฟอร์มดิจิทัล จัดโดยสำนักพัฒนาทรัพยากรมนุษย์และพันธกิจสังคม มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ระหว่างวันที่ 24-27 มิถุนายน 2565 โดยภายในงานมีผู้ประกอบการประเภทโรงแรม โฮมสเตย์ ในจังหวัดตรัง ที่ได้รับการอบรมการใช้เทคโนโลยีแพลตฟอร์มดิจิทัล ระบบบริหารจัดการโรงแรม โฮมสเตย์ เมื่อวันที่ 27 พฤษภาคม 2565 ณ วิทยาเขตตรัง เข้าร่วมออกบูธและร่วมเสวนาการใช้เทคโนโลยีแพลตฟอร์มดิจิทัลดังกล่าว สำหรับผู้สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับการใช้เทคโนโลยีแพลตฟอร์มดิจิทัล ติดต่อได้ที่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤติยา ดวงมณี คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-14-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-12-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-13-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-8-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-7-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-9-768x1024.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-10-768x1024.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-11-768x1024.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-3-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-6-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-2-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-5-768x1024.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2406-4-1024x768.jpg)