เมื่อวันที่ 17 มิถุนายน 2565 ดร.พิเชตวุฒิ นิลละออ พร้อมด้วย อาจารยทวีศักดิ์ หนูสุวรรณ อาจารย์ยศถกล โกศลเหมมณี อาจารย์ ประจำคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ลงพื้นที่ชุมชนบางรัก ชุมชนคลองน้ำเจ็ด เทศบาลนครตรัง ร่วมกับ นางสุดใจ ทองย้อย รองนายกเทศมนตรีนครตรัง พร้อมด้วย นางจันทิพย์ รังสิปราการ รองปลัดเทศบาลนครตรัง พนักงานเทศบาลนครตรัง และผู้นำชุมชนในพื้นที่ ร่วมหารือและกำหนดแนวทางสร้างความร่วมมือในการขับเคลื่อนโครงการ Nakorn Trang innovation City ให้เป็นรูปธรรมต่อไป
ขอบคุณภาพประกอบจากเพจ PR Nakorntrang News
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-1-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-2-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-3-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-4-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-5-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-6-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-7-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-8-1-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/tr1-9-1-1024x768.jpg)