วันที่ 25-26 พฤษภาคม 2565 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ครรชิต เชื้อขำ รองคณบดีฝ่ายบริหาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราพร เยี่ยมคำนวณ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ และอาจารย์สรัญญา โยะหมาด ผู้ช่วยคณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ พร้อมด้วย ตัวแทนผู้บริหาร คณาจารย์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ได้เข้าพบผู้อำนวยการและคณาจารย์จากโรงเรียนกันตังพิทยากร โรงเรียนกันตังรัษฎาศึกษา และโรงเรียนมัธยมวัดควนวิเศษ มูลนิธิ เพื่อหารือแนวทางความร่วมมือทางวิชาการกับโรงเรียนต่างๆ และมีแผนในการเข้าหารือกับโรงเรียนในจังหวัดตรังและจังหวัดใกล้เคียงเพิ่มเติมอย่างต่อเนื่อง
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_1563-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_20220525_103702-1024x691.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_20220525_115147-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_20220525_094031-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_20220525_111725-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_20220526_090721-1024x768.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_20220526_090739-1024x768.jpg)