**** ทีมบริหาร คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ นำโดย ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ร่วมกับ ประธานหลักสูตรและตัวแทนทุกท่าน ร่วมระดมความคิด เพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาคณะฯ ภายใต้แผนการ Transform วิทยาเขตตรัง เมื่อวันศุกร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 13.00 – 16.30 น. ณ ร้าน Occur Coffee
![You are currently viewing คณะพาณิชยศาสตร์ฯ ม.อ.ตรัง ประชุมขับเคลื่อนการพัฒนาคณะฯ ภายใต้แผน Transform วิทยาเขตตรัง](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/cm001-2.jpg)