หลักสูตรการจัดการสารสนเทศและเทคโนโลยีดิจิทัล นำนักศึกษาเข้าเยี่ยมชมและศึกษาดูงานระบบสารสนเทศและระบบการผลิต ณ บริษัท วู้ดเวอร์ค จำกัด เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2566
โดยเป็นส่วนหนึ่งในการเรียนการสอน เพื่อให้นักศึกษาได้ประยุกต์ความรู้เรื่องการวิเคราะห์และออกแบบระบบ การวิเคราะห์และออกแบบฐานข้อมูล การออกแบบส่วนติดต่อผู้ใช้งาน และความรู้เรื่องโครงสร้างข้อมูลและขั้นตอนวิธีกับธุรกิจจริง
ขอขอบคุณ บริษัท วู้ดเวอร์ค จำกัด ค่ะ
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/6af8015d-b5b9-4919-afde-c223b818e32f-1024x1024.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/436eb95f-0ca6-4b63-9175-fe8493d3d313-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/a59d0bba-3f2d-47c7-ad27-8eb45a08644c-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/4efc93a9-7402-4330-bf73-19764f7e337c-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/facded22-4d5b-4982-adae-0bc829b774e8-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/b62850b7-aac4-46fc-8587-f1b8c9ba70d9-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/7d887582-2c6b-4ad9-8eb4-3d9387276587-1024x683.jpg)