วันนี้ (17 กรกฎาคม 2566) เวลา 09.00 น. ที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการและผู้อำนวยการหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต พร้อมด้วย คณาจารย์ในหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง เข้ารับการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตรแบบ Site Visit ได้รับเกียรติผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นนทิภัค เพียรโรจน์ และ ดร.ปิยวรรณ ปิยะกาญจน์ คณะกรรมการประเมินคุณภาพภายในระดับหลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ เข้าตรวจสอบผลการดำเนินงานตามเกณฑ์ AUN-QA (ASEAN University Network – Quality Assurance) พร้อมสัมภาษณ์ผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย ได้แก่ ผู้บริหาร อาจารย์ประจำหลักสูตร อาจารย์ผู้สอน บุคลากรสายสนับสนุน นักศึกษา ผู้ใช้บัณฑิต และศิษย์เก่า เพื่อยืนยันความมีคุณภาพของการดำเนินงานของหลักสูตรตามระบบประกันคุณภาพของมหาวิทยาลัย ตลอดจนให้ข้อเสนอแนะในการพัฒนาต่อหลักสูตร และคณะต่อไป
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0311-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0312-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0316-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0318-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0320-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0321-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0323-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0325-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0326-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0327-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0329-1024x683.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_0331-1024x683.jpg)