วันนี้ (10 กรกฎาคม 2566) ที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาริชาติ มณีมัย ประธานหลักสูตรบัญชีบัณฑิต พร้อมด้วยคณาจารย์ หลักสูตรบัญชีบัณฑิต คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ร่วมให้การต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิลาสินี วงศ์แก้ว หัวหน้าภาควิชาการบัญชี และคณาจารย์ ภาควิชาการบัญชี คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ที่จัดโครงการสัมมนาคณาจารย์ภาควิชาการบัญชี ณ จังหวัดตรัง โดยทั้งสองหน่วยงานได้มีการพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการพัฒนาหลักสูตร การจัดการเรียนการสอน และการจัดกิจกรรมต่างๆ ของนิสิตและนักศึกษา รวมถึงหารือความร่วมมือในอนาคตของสองหน่วย
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_3786-2-1024x702.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7169-3-1024x756.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7171-3-1024x699.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7192-3-1024x702.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7195-3-1024x769.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7198-3-1024x748.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7213-3-1024x618.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7232-3-1024x769.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7276-3-1024x796.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7277-3-1024x818.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7281-3-1024x773.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7306-3-1024x730.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7321-3-1024x693.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7395-3-1024x788.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7423-3-1024x673.jpg)