เมื่อวันที่ 7 ตุลาคม 2565 ที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปาริชาติ มณีมัย ประธานหลักสูตรบัญชีบัณฑิต พร้อมด้วยคณาจารย์และนักศึกษา หลักสูตรบัญชีบัณฑิต คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ร่วมให้การต้อนรับคุณ ภริดา บรรณวัฒน์ กรรมการผู้จัดการ และคณะ จากบริษัท ซอย 3 แอคเค้าท์ติ้ง จำกัด ที่ให้เกียรติเป็นวิทยากรในกิจกรรม สัมมนา ในหัวข้อ “เจาะประเด็น TAS 1 และการนำส่งงบการเงินผ่านระบบ DBD e-filling ในยุคดิจิทัล”
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/309915684_590817316176351_2427421151757421851_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/309931538_590817266176356_76566566078641945_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/310228293_590817352843014_1093348452901828752_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/310352451_590817432843006_1137861066619855090_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/310439228_590816532843096_2598647306358415185_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/311128237_590817392843010_6214093461803459186_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/311161209_590816409509775_2898633063323282940_n-1024x770.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/311267564_590817509509665_8049439289324048422_n-1024x768.jpg)