วันนี้ (25 มีนาคม 2565) นางสาวภัทราพรนิษฐ์ ไชยธรรมวาณิชย์ นักศึกษาชั้นปีที่ 4 หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาประกันภัยและการจัดการความเสี่ยง คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ได้เข้าร่วมการแข่งขันนำเสนอผลงานสหกิจศึกษาและบูรณาการกับการทำงานดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2565 ผ่านระบบออนไลน์ (ZOOM) โดยมี ดร.สิปปวิชญ์ วงศ์สุวัฒน์ อาจารย์ประจำหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาการเงิน ประกันภัยและการจัดการความเสี่ยง คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง เป็นที่ปรึกษา ได้ส่งผลงานการออกแบบผลิตภัณฑ์ประกันภัยอุปกรณ์เคลื่อนที่ไฟฟ้า และได้รับรางวัลรองชนะเลิศด้านสังคมศาสตร์ มนุษยศาสตร์ และการจัดการ ในระดับมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ โดยนักศึกษาจะเข้าประกวดนำเสนอผลงานในระดับเครือข่ายพัฒนาสหกิจศึกษาภาคใต้ตอนล่างต่อไป
![You are currently viewing นศ.สาขาประกันภัยฯ คณะพาณิชยศาสตร์ฯ ม.อ.ตรัง คว้ารองชนะเลิศ แข่งขันผลงานสหกิจศึกษาฯ ด้านสังคมศาสตร์ มนุษยศาสตร์ และการจัดการ ในระดับมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/277297028_3229708630581851_8301487064373806923_n.png)