เมื่อวันที่ 8 ธันวาคม 2564 ที่มหาวิทยาลัสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง พร้อมด้วย ทีมบริหารคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ร่วมประชุมกับอาจารย์ในคณะเพื่อแจ้งวิสัยทัศน์ แนวคิด ทิศทางและแผนการดำเนินงานของคณะฯ ให้อาจารย์ได้รับทราบ รายงานสรุปผลการบริหารจัดการคณะฯ ในด้านต่างๆ รวมถึงการแจ้งนโยบายการจัดการเรียนการสอนประจำภาคการศึกษา 2/2564 และเปิดโอกาสให้อาจารย์ได้แสดงความคิดเห็นที่มีต่อคณะฯ โดยเป็นการจัดกิจกรรมผ่านโปรแกรม Zoom
![You are currently viewing คณะพาณิชยศาสตร์ฯ จัดโครงการผู้บริหารพบคณาจารย์ในรูปแบบออนไลน์](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/cm001-5.png)