เมื่อวันที่ 28 ธันวาคม 2565 ที่มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตตรัง ดร.นิพัฒน์ โพธิ์วิจิตร คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ พร้อมด้วย คณะกรรมการประจำคณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ร่วมแสดงความยินดีแก่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นฤบาล ยมะคุปต์ หลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว คณะพาณิชยศาสตร์และการจัดการ ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (รหัส 6802)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/001-11-1024x744.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/001-12-1024x716.jpg)
![](https://cm.trang.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8162-683x1024.jpg)